ตารางเดินรถ บขส.999
กรุงเทพมหานคร : สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (รังสิต) - กาฬสินธุ์ : จุดจอด อ.สมเด็จ
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : กรุงเทพมหานคร - กาฬสินธุ์
สถานี : สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (รังสิต) - จุดจอด อ.สมเด็จ
ค้นพบ
5
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 531 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
07:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม
ม.4ข
44
531
17:30 น.
กรุงเทพฯ - เรณูฯ-หนองฮี-ปลาปาก
ม.4ข
41
571
18:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม(**)
ม.4ข
42
531
19:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม(**)
ม.4ข
44
531
20:30 น.
กรุงเทพฯ - สกลนคร - อ.นาแก
ม.1ข
31
531
รถออกต้นทาง 07:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม
531 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 17:30 น.
กรุงเทพฯ - เรณูฯ-หนองฮี-ปลาปาก
571 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 18:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม(**)
531 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 19:30 น.
กรุงเทพฯ - นครพนม(**)
531 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 20:30 น.
กรุงเทพฯ - สกลนคร - อ.นาแก
531 ฿
ม.1ข